กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

ประกาศ++ เปลี่ยนชื่อเว็บแล้วจ้า www.thaixx.net ...

สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลง

อันเนื่องมาจากเดือนที่แล้ว เว็บ Thaix ของเรา โดนกระทรวงระยำหมา ICT แบน URL อีกแร้วครับท่าน! (โดเมน .in ราคาแพงซะด้วย)

เป็นการโดนแบนครั้งที่ 3 ของเว็บ Thaix

ซึ่งเราก็ยังคงยืนยัน อุดมการณ์สำราญความสุขเสียวกันต่อไปเหมือนเดิม

แม้ขาประจำอาจจะหายไปบ้าง เนื่องจากทางเข้าเก่าโดน Block

แต่กระพ้มก็คิดว่า อีกไม่นานเค้าก็คงคลำทางเข้าบ้านใหม่กันถูกได้

พวกเราที่ยังเหลือ ก็อย่าหายไปไหนกันนะครับ อยู่เป็นกำลังใจกันต่อไปเน้อ......
16

ผู้ให้คะแนน

• pitchapun

• chk11274

• jasda

• hlubnkaujsua

• jamjee

รับทราบครับ ยังเหมือนเดิมครับ...
มิน่า สมาชิกดูบางตาไปเยอะเลย
แต่ ผมยังอยู่เสมอ
ตามมาให้กำลังใจครูใหญ่ ครับ

ถ้าท่านยังอยู่ ผมก็ไม่ไปไหน
  http://www.khum.net/r?Pinkwedding

จำใจเล่น เพราะเงินน้อย เน็ตหอยทาก
สู้ๆๆนะครับ
คนอกหักครับ
ถ้ามีแบบ ย้าย URL แล้วแจ้งเข้า mail ผมว่าจะดีมากเรยครับ ผมคลำหาเป็นเดือนคับกว่าจะเจอ
สู้ๆนะครับ
ผมเสียวจะอยู่ได้ไม่นาน ชื่อคล้ายๆกันเดี๋ยวพณฯท่าน ict ก็ตามมาเจออีก ไอ้พวกนี้มันเก่งนักเรื่องไม่เป็นเรื่อง
ถ้ามีแบบ ย้าย URL แล้วแจ้งเข้า mail จะดีมากเรย หากว่าจะเจอ
ถ้าท่านยังอยู่ ผมก็ไม่ไปไหน
สู้ๆๆนะ
รับทราบ..เปลี่ยน url..บอกก้นด้วยนะครับว่าอยู่ไหน.
จะตามไปหา..ขอบคุณครับท่าน
ยินดีปรีดาเช่นเคยครับท่าน อิอิ
รับทราบครับ

ICT มันอะไรกันหนักหนา
เราอยู่ของเราแท้ๆ
ลูกมันก้อเข้ามาดูแท้ จะมากวนพวกเราทำไม
สู้ๆต่อไปครับผมอย่ายอมแพ้
ตามมาให้กำลังใจครูใหญ่
สู้เขา...
จะตามไปเรื่อยๆคับ
[url][url][url][/url][/url][/url]
ทราบครับผม
สู้ๆคับ
ครับ สู้เพื่อเสียวผมจะอยู่ข้างท่านตลอดไป
แหม..แอดมินด่าได้ถูกใจผมจริง ๆ "กระทรวงระยำหมา" 555+
จะตามไปเรื่อยๆตลอดไปครับบบคับ
มาเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป อย่าท้อถอย
ขอเป็นกำลังใจ และขอสนับสนุนต่อไปครับ
super_man
รับทราบครับท่า
ขอบคุณหลายๆ
ตามลุ้น...มันส์ดี
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้
รับทราบครับท่าน
เป็นกำลังใจให้คร้าบ
สู้ต่อไปนะคับผมเป็นกำลังใจให้คับสู้ๆมีไรให้ช่วยบอกนะคับยินดีคับ
ICTมันอะไรหว่า...เรื่องของพวกเราอ่ะนะเซ็ง.

.เสียวๆ
เงี่ยนจังคัฟ....
เป็นกำลังใจให้พวกพี่ๆกันครับสู้ต่อไปครับ
ขอให้เว็บนี้เจริญยิ่งๆขึ้นไปนะคับ
ดีนะที่นู๋ไม่หลงทาง อิอิ กลับมาบ้านนี้ บ้านแห่งความเสียว
รักอยู่เสมอเลยตามไปทุกที
ICT เช็ด กระรอก แมว... แบน url ทามแมวน้ำไรก้อไม่รุ้หมดอารมเสียวรุย
ไปไหนไปด้วยคับพี่น้อง
booow
หากานจนเจอ นะ
cani
ไปใหนไปด้วย...
สู้ๆนะคร้าบ ^^
จะอยู่เคียงข้างเสมอครับ ไปไหนไปด้วย ครับ
ณัฐวุธ
ยังงัย จะติดตามกันตลอดไปครับ สู้ๆนะครับ
ดูน้อยๆๆ แต่ขอดูนานๆๆ จะติดตามต่อไปครับ
สู้ๆๆๆ ให้กำลังใจ
mardc
สู้ๆจะตามไปเรื่อยๆจ้า
สู้ สู้ เป็นกำลังใจคับ
ลุงจะตามไปเป็นกามลังใจตลอด

ขอให้บอก ขอให้แจ้ง ว่าไปอยู่ ณ แห่งใด
ลุงจะตามไปทันที (แจ้งไปตามอีเมล์ที่ให้ไว้นะขรับ)

....................................
เราจะสู้ตลอดไป
อิอิอิ
MOOWARN
....................................
รักษาการนายกสมาคมคนรักเด็กแห่งชาติ
ใจจ้า
รับทราบครับ
เป็นกำลังใจ ตับ ไต ไส้ พุง ให้นะคร้าบ admin คร้าบ สู้ๆจ้า
15# micky2010
รับทราบครับผม
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้