กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

งดโพสต์แนวเด็กในห้องโพสต์รูปทั่วไป

เนื่องจากทางเราได้รับการร้องเรียนจาก NCMEC.ORG (National Center for Missing & Exploited Children) ซึ่งเค้ามาตรวจสอบพบเว็บเราอนุญาตให้มีการโพสต์รูเด็กน่ะครับ(ก็ชอบนี่หว่า)

ดังนั้นเพื่อป้องกันไม่ให้เว็บถูกปิด (รอบที่ 6 ) คราวนี้เรารำเป็นต้องย้าย ห้องโพสต์แนวเด็ก แยกไปไว้อีกห้อง เพื่อสมาชิกเท่านั้น

ย้ำนะครับ ว่าไม่โพสต์รูปโป๊เด็ก ในห้องโพสต์รูปทั่วไปนะ โพสต์ในห้องพิเศษที่ทำให้ใหม่เท่านั้น สมาชิกคนไหนฝ่าฝืน แบน ID นะจ๊ะ.........
1

ผู้ให้คะแนน

• lolicon

จ้า รับทราบแล้วนะจ๊ะ
น้าแอด รูปในกระทู้เก่าๆของผมหายไปหมดเลย เดวจะโพสให้ใหม่นะ
รับทราบ
รับทราบ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้