กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

โดนกระทรวงตามารเล่นงานครับพี่น้อง

สวัสดีครับ พี่น้องชาว Thaixsex ทุกท่าน

วันนี้กระผมมีความอึดอัดใจมาเล่าให้ฟัง

ทุกท่านก็คงทราบกันดีนะครับ ว่าตอนนี้เว็บเราเปลี่ยนชื่อจาก thaixsex มาเป็น thaix.in

ก่อนหน้าที่เว็บเราจะโดนปิด ผมโดน ict โทรมาหลอกล่อสารพัด เพื่อที่จะให้ผมเปิดเผยตัวและออกมาจากที่มืด

หน่วยงานเหี้้ยๆ จะจับคนอื่นแต่ตัวเองทำตัวเหมือนโจรซะเอง

สุดท้ายมันไม่ได้ข้อมูลจากผม มันเลยบล็อกเว็บแทน

จัญไร...

โทรมาหลอกให้ส่ง fax บ้างล่ะ ส่งที่อยู่บ้างล่ะ จะส่งหนังสือขอบคุณมาบ้างล่ะ ไม่รู้กระดออะไรของมัน

รอบนี้ก็เห็นโดนกันหลายเว็บแหละครับ ผมน่ะ ไม่อยากยุ่งอะไร กะไอ้หน่วยงานเหี้ยนี่เลย เราก็อยู่ของเรากันดีๆ

ผมก็แค่อยากระบายครับเพื่อนสมาชิก เรามันคนธรรมดา ไม่มีอำนาจอะไร แล้วไอ้คนพวกนี้ มันก็เก่งใส่เฉพาะคนธรรมดาๆซะด้วยสิ

เซ็งครับพี่น้อง...
17

ผู้ให้คะแนน

• yak79

• lolicon

• areja

• blueyuri33

• jack5600

เวปหมิ่นเบื้องสูงเยอะแยะมันไม่ไปจัดการ รอให้สื่อเค้าด่ากันมันถึงทำ ไม่รู้มันทำไรกันอยู่ หรือพวกมันต้องการให้เป็นอย่างนี้
ของดีๆ ปิดทามมาย ไอ่พวกเลว
แหล่ม
แม่งไม่รู้จักทำอย่างอื่นบ้างหรอก ไอพวกเลว
ยังไงก้อสู้ๆ
ต่างคนต่างอยู่ดีกว่าเนอะ  ส่วนใหญ่เราก็โตๆกันแล้ว
มันจะมาปิดทำไมผมก็เบื่อพวกนี้ เว็บที่ผมเคยเข้าไปหายไปเบอะเพราะไอ้พวกนี้ด่ามันเข้าไปเลยพี่น้องผมก็เซ็งกะมันไม่รู้จะจองเวรกับเว็บผู้ใหญ่ทำไม เบื่อกะมันจริงๆๆด่ามันเลยแอด ให้สะใจไปเลย พวกเราอยู่ของเราดีๆนี่หน่า
เราอยู่กันดีๆ ดันมาปิด ไม่ทำมาหาแดก มานั่งจ้องปิดเวปสารเลวจิงๆ admin เราเทพซะอย่าง
แม่งวันๆมันไม่มีอะไรทำ...ก็แค่เวปโป๊..รูปโป๊..หนังโป๊ ธรรมชาติของมนุษญ์นี่หว่า..มันจะปิดทำไม่ฟ่ะ   ดีนะ Admin เวปเรา..ระดับโคตรเทพ.
ธรรมดาครับหน่วยงานราชการ จับขอทาน จับกระหรี่ จับคนขายพวงมาลัย จับเว็บไซด์ จับคลิป
ทีมาเฟียเปิดบ่อน พนักงานของรัฐโกงกิน ใช้บารมีไม่มีใครไปยุ่ง โจรปล้นฆ่า ไม่จับ
โจรใต้ฆ่าคนทุกวันไม่เห็นมีใครไปดู
ชาวนาชาวไร่เดือดร้อนก็ไม่ไปดูแล
อย่าให้พูดเลยครับ พี่ - น้อง ยังมีอีกเยอะ
  http://www.khum.net/r?Pinkwedding

จำใจเล่น เพราะเงินน้อย เน็ตหอยทาก
สู้ต่อไปครับ อย่ายอมแพ้ไอ้พวกน้ันเลย
สู้ๆนะเป็นกำลังใจให้
ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนสักหน่อย
สู้ต่อไปคับ จะเปนกำลังจัยให้.*0*
เอาใจช่วยครับ สู้ต่อไป
เห็นด้วยครับ ไม่รู้ว่าจะบล็อคทำไม เสียเวลาเปล่า เจอ admin ขั้นเทพไป 555555555555
อย่าท้อนะ เราและสมาชิกทุกท่านยังให้กำลังใจเสมอครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆกับไอ้พวก....
สู้ๆ นะครับ ผมร่วมเป็นกำลังใจให้อีกคนนึงครับ
ขอบคุณทีมงานมากมายที่เมล์มาบอก เป้นกำลังใจให้ครับ เกลียดกระทรวงนี่มาตั้งนานแล้ว
สู้ต่อไปนะ
สู้ต่อไปไอ้มดแดง
อิอิ
ขอขอบคุณ
เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ ๆ ครับผม
เห็นด้วยครับ
เอาใจช่วยให้เว็ปเราอยู่ต่อบนโลกของไซเบอร์ต่อไปนานๆๆนะครับผมเอาใจช่วย ( ไม่ต้องไปฟังไอ้พวก I c Tชัวๆพันธุ์นั้นมันหลอกนะครับ )เพราะถ้าไม่มีเว็ปนี้ผมก็ไม่รู้จะไปทางไหนต่อแย้ววววว
เป็นกำลังใจครับ
ต้องทำใจครับ กำลังใจอยู่กับพวกเรา
기억 하나요 가슴 아픈 사연을 내님 오실 날을 저울질 하나요 한참 후에야 그 마음을 알았죠
.ใช่ครับพวกนักการเมืองตัวเหี้ยทั้งนั้น พวกมันก็ทำได้แค่นี้ล่ะ ถ้ามันแก้ปัญหาได้จริงการโกงบ้านกินเมืองจะไม่มี อาชญากรรมต่างๆ จะไม่รุนแรง พวกมีสีทั้งหลายตัวเหี้ยดีๆนี้ล่ะ ไม่มีใต้โต๊ะงานไม่เดิน
กระทรวงนรกเก่งแต่ปิดเอาเวลาไปตีหม้อดีก่า
ไอ้พวกนี้มันคิดเป็นทำได้อยู่แค่นี้เวรจริง
สู้ๆ  จะดีกว่าเรา ให้มันรู้ไป
พวกจัญไรโกงบ้านกินเมืองนั้น เลวเเละชั่วร้ายกว่าโจร1000เท่า
เป็นกำลังใจให้ครับ
มีงานที่พวกเขาควรทำให้บ้านเมืองอีกเยอะ มันไม่ทำ
พวกเราNever die
เราว่าเว็บโป๊ก็ไม่เห็นเป็นไรนะ  ก็แค่ไม่ใส่เสื้อ  แล้วก็ผสมพันธุ์กัน...555

หมากะแมวมันก็ไม่ใส่เสื้อ
555
เอ้อ  ขอเป็นกำลังใจให้อีกแรงนะครั๊บบบบบบบบ
ใช้สู้ๆๆคับ
สู้ๆคัฟ เปงกำลังใจให้ สุดพลัง

อิอิ

ฮิ้วๆๆๆๆ  ชอบบรอดนี้มากมายคัฟ ^^
สู้ๆๆๆๆครับ..อย่ายอมแพ้มานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ธรรมดาครับหน่วยงานราชการ จับขอทาน จับกระหรี่ จับคนขายพวงมาลัย จับเว็บไซด์ จับคลิป
ทีมาเฟียเปิดบ่อน พนัก ...
ต้นฉบับโพสโดย the-crow เมื่อ 2009-6-2 18:31 http://www.thaix.in/images/common/back.gif
ก็มันมีปัญญาอยู่แค่นั้น
มาให้กำลังใจครับ
น่าจะมีทางออกนะ
ช่าย เวปนี้ไม่ได้ทำให้ใครเดือด ร้อนซะหน่อย

แมร้ง กวน...หวะ พวก ไอซีที หน้า แมว

ไงก้อสู้ๆนะงับ แอดมิน

ผมให้กำลังใจสุดพลังงับ

^^
มันจะตามล้างตามผลาญไปถึงใหน กำลังใจให้ครับ สู้ สู้  ICT มันก็มีปัญญาอยู่แค่นี้แหละครับ เว๊ปหมิ่นไม่เห็นมันทำไร รึว่ามันเป็นเจ้าของหว่า
สู้ๆๆๆครับ

มันคิดว่าพวกเราโง่555
ที่ไหนได้มันโง่กว่าเราอีก
อ่อนว่ะ ไอ่พวกกาก

ไปจับโจรนุ่นไป

มีปืนไว้แต่ขู่

อิอิ
สู้ๆๆๆๆๆๆๆนะ
สู้ๆนะคับยังไงก็ไม่ทิ้งกันแน่นอน
พวก มานก้งี้แหละ

ไม่ได้ไปทำให้ ใครเสียผลประโยชน์ซะหน่อย

โดนใจครับพี่น้อง ขอให้พี่น้อง  thaix in เอาใจสู้
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้