กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส
แย่จังเลยนะครับ
พวกแม่งกวน...ที่สุดอ่ะ

ดีแต่เอาเข้าตัวเอง แม่งสาดดดดดดดดดดดด

จริงมัยฮับ พี่น้อง

ต้องสู้ไอพวกเลวนี้อย่าไปยอม
เวปดีแบบนี้ปิดได้ไง
เราเป็นกำลังใจให้
สงสัยแม่งไม่มี ค__
สู่ต่อไปเพื่อชาว Thaix ครับ...
สู้ต่อไปคับ จะเปนกำลังจัยให้.*0*
สู้คับ
พวกเราจะขอสาปแช่งมัน

ให้เมียมัน+กิ๊กไม่ยอมนอนด้วย
เปนกำลังใจให้คับ พี่น้อง
ก็แค่เว็บโป๊เรื่องเล็กน้อยเอง
สู้ต่อไปจะเป็นกำลังใจให้
สมองหมา  ปัญญาควาย  ไม่รู้ว่าไร ควรทำก่อน  หลัง  มันปิดแล้วได้ไร  หว่ะ เคี้ย
พวกมันก้อดู พออยากได้ผลงานมันก็จะมาปิด  นก2หัว
เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชอก สมัครไว้นานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาคับ

เป็นกำลังใจให้พวกท่านเสมอคับ
ไอ้พวกเลวจับกันได้ทีนักการเมืองโกงกินบ้านเมืองไม่จับหากินแต่เลือดจากปูสู้พวกมันนะครับเพื่อนสู้สู้
ภาสีที่เราจ่ายไปต้องเอาไปหั้ยไอ้กระทรัวเหี้ยๆๆๆนี้หร่อ???
รู้งงี้ไม่จ่ายหั้ยเปลืองดีกว่า
มันมายุ่งอารายจังไม่ใด้ทำให้ใครเดือดร้อน
เราเข้ามาที่ไรมีความสุขทุกที่
พยายามสู้ต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้
ok ครับผมเห็นด้วยกับ ผู้ช่วยครูใหญ่
เหมือนพวกโรคจิตเลย
zerosix999
1# Admin

สู้ๆ เค้านะครับ อย่ายอมพวก เหี้xๆๆๆ นะครับ
อย่าไปกลัวครับ
นั่นสิครับ ผมว่า หน่วยเปรตๆแบบนี้อย่าอยู่เลย เว็ปพวกนี้ไว้ระบายอารมณ์(ทางเพศอ่ะนะ แต่ดูมากๆไม่ดี) คงเป็นเพราะ เด็กยุคIT ละมั้งครับ เลยทำแบบนี้ แต่ว่ายังไงก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยนี่นา เด็กจะทำก็ได้ถ้ามี ถุงยางนี่ครับ มันก็แล้วแต่คนอ่ะเด็ก แต่หน่วยเชี่ยๆอย่างนี้ดูแต่เด็ก ผู้ใหญ่ไม่ดูแล ตัวเองกะผู้ใหญ่ ผมเชื่อครับว่า มันจะมีสัก1%ของหน่วยงานนี้ ที่มาดูเว็ปแบบเรา หรือไม่ก็ดูเว็บนี้ก็ได้ครับ ผมละรำคาญพวกนี้มากๆ ถ้าเกิดผมสร้างเว็ป(แต่ไม่มีปัญญาทำ) ผมจะทำแบบ กันเด็กไว้ก่อนเพื่อความปลอดภัย เช่น ทำโจทย์ ฟิสิกส์(ก็ยากอยู่นะ แต่เด็กมันคงยังทำไม่เป็นละ) ไว้ก่อน ถ้าตอบถูกก็จะได้เข้า ผิดกะเด้งและแบนIPโลดครับ
ขอจงอย่าให้มันทำอะไรเราได้ไอ้รัดทะบาน หน่วยราชการหัว...ค
แต่เราก็หากันจนเจอ  ให้มันรู้ไปว่าใครจะมาสู้แอดมินเรา
เห็นด้วยครับ
ขอหน่อยเหอะ.......ไอ้พวกจนท.โรคจิต....มันทำเพื่อผลประโยชน์ของพวกมันแน่ๆๆ
เป็นกำลังใจให้งับ
เป็นกำลังใจให้ครับ
สู้ ต่อไปครับ  เหอๆ  เป็นกำลังใจ
เฮ้อมานเปนธรรมดาของคน
ก็ยังดีที่ Admin เราเจ๋งอิอิ
แฟนท่อม
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ขอบคุณในความทุ่มเทครับ
good time
ผมเป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆ
อย่ายอมเเพ้
ใชๆสุ้ต่อไปครับ
คนอกหักครับ
เอ่อ เวปหาย หามะเจอตั้งนาน สุดท้าย กรู ก็หาเวป สุดโปรดเจอจนได้ ไอ้ ICT หัวควย
อย่าไปยอมแำพ้ มันนะครับ!!
นึกว่าจะไม่ได้กลับมาใช้บริการซะแล้ว  หายไปนานว่างๆเลยลองพิมพ์ thaix หาดูเล่นๆ  ...โอ้ จอร์จ
มาปิดเวปทำไม
มาทำลายความสุขของกะทิทำไม
หลายเว็บเลยคับผมเข้าไม่ได้ ขนาดเว็บของนอกมันยัง block เลยเวรจริงๆ
xvideos.com กะ redtube.com กรุเข้าของกรุดีๆไม่ได้ทำใครเสียหาย เสือกปิดกุเฉย จัญไร...
15# iPro

admin สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้เราจะรอเข้าดูเวปคุณตลอดไป
สู้ สู้ ครับ
ทำงานแบบมีสาระครับ ไอ้พวกเนี้ย สาระเลว
นึกว่าจะไม่ได้เจอกันซะแล้ว
ว่าได้สะใจ
สู้ๆ
สู้ๆคับพี่น้องใหม่เป็นกำลังใจให้คับ
booow
สู้ๆ ครับ เป็น กำลัง ใจ ให้
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้