กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส
admin ครับสู้ๆ ครับ ธรรมชาติของมนุษและ สัตว์โลก ย้ำครับ สัตว์โลก กินขี้ปี้นอน มีเกือบจะทุกตัว ทุกตน ทุกคน เดินดิน และเหินฟ้า ไอ้อี ที่ใจแคบ มันพยายามจะมาทำหมัน ทางอารมย์ของมนุษเราๆเสียทุกคน โดยการปิดเว็บที่เราเอาใว้ผ่อนคลายเวลาเลิกงานหลังจากเคลียดมากับพวกเจ้านายหัวสูงกดขี่ก่นด่า ทำบุญในสังคมแข่งเอาหน้า แต่ขี้เหนียวกดขี่กะลูกน้อง ห้ามลูกน้องปี้กัน บอกไม่ชอบให้ลูกน้องยุ่ง อบายมุก แต่ตัวเองแม่งกะดกไวน์ สั่งหนูๆมานอนปี้จ่ายตังแล้วก็เฉดหัวไล่กลับก่อนจะสับทับไล่หลังว่าอย่าไปพูดนะว่ามาปี้กะฉัน ส่วนลูกน้องให้นั่งเฝ้านอนเฝ้าอยู่ไกล้ๆอย่าไปใหนห่างใกลถุงยางแม่งหมด เราไม่อยู่เรียกให้ไปซื้อมาช้า สิบห้านาทีความเงี่ยนมันขึ้นปลายประสาท ไม่ทันใจโดนด่าจนเราควยหดเข้าไปอยู่ในกะโปกทั้งยวง  ขอเอาไว้ระบายเครียดซักเวปเถอะจะปิดหากวยอะไร เวลาเคลียดกะทันหันไม่มีเวลากลับไปปี้กะเมียที่บ้าน ก็คว้าไอแผ่ดเปิดเว็ปนี้ ในห้องน้ำตอนเฝ้านาย ก็ช่วยคลายเคลียดแบบเดลิเวอรี่ ไม่ต้องขวนขวายไปหา กะห ร ให้เสียเวลากลับมาไม่ทันนายมันด่า หน้าหงาย ผมทำงานกะนายแม่งตีสองตีสามเกือบทุกวัน เลย หนอยห้ามคนอื่นเค้าห้ามอบายมุกตัวเองยังตัดไม่ได้จริงเลย ถ้าพวกที่ว่าคนอื่นหื่่น ตัวมันไม่หื่นอ่ะนะ มันก็คงไม่มีลูกเต้าและครอบครัวดอก ไปจำศีลอยู่ในป่าซะ อย่ามาอยู่กระทรวง พวกมีครอบครัวมันก็ต้องอยากปี้น่ะแหละ ไม่ปี้มันจะมีลูกที่ใหนได้
24121974
จิงคับพี่น้อง  เงินที่พวกมันใช้กันอยู่ก็เงินจากพวกเราทั้งนั้น
ถ้่าย้าย  แจ้งด้วยนะคับ จะตามไปทุกที่
ปิดทำไม
เป็นกำลังใจให้คับ
เก่งเเต่กับคนธรรมดาไง พอเห็นคนมีอำนาจหน่อยก็กระดิกหางเข้าหาเเล้ว
ช่ายๆๆๆ พูดอีกถูกอีก ถ้าเราใหญ่โตมั้งก้จะไล่มันออกซะ
1# Admin

เราก็อยู่ของเราดีๆมันก็ไม่น่ามายุ่งกะเรานะผมว่าอ้ายเว้บที่หลอกลวงชาวบ้านมีมากมายไม่ไปจัดการขอให้THAI Xของเราอยู่คู่พวกเราตลอดไปครับ
jhonnyza
ขอบคุณนะครับ สู้ๆจ้า admin ^_____^

เห็นด้วยเว็บโป๊มันไปหนักหัวบ้านอากง+อาม่ามันรึไง จ้องจะแบนกันจัง

ทีเว็บหมิ่นเบื้องสูง มีเยอะแยะ จัญไรๆทั้งนั้น ไม่รู้จักไปตามล้างตามเช็ด ไอ้พวกสมองไม่มีรอยหยัก
สู้ๆthank qqqqq
okayyyyyyyyyyyyyyy
Yeah!
ไอ้สัตว์พวกนี้เมื่อไรมันจะไปเกิดเสียที่วะแช่งแม่งงงงง
wv
ยังไงก้อสู้ๆ
อย่างกับเราเป็นโจร พวกฟาย
เป็นกำลังใจให้ครับทั่นแอดมิน
อย่าไปสนใจครับ  เป็นกำลังให้ครับ
ก็ต้องช่วยกันสู้เพื่อความอยู่รอด เพื่อปัจจัยที่ 6
seg
ถ้ามันปิดเรา  เราก็เปิดใหม่สิมันตามไปปิดไม่ใหวหรอกมีเป็บ1000000เว็บไชค์
ถึงจะเป็นอย่างไร>>>----ตัวเรา----ก็ย่อมเป็น--->ตัวเรา
-ขอให้หำมันตาย     ควยไม่แข็ง
สู้ต่อไปนะ
สู้ๆนะครับ
จรูญ  ฟองนุ่น
พวกมันก็ดูทำเป็นบล๊อกไปอย่างนั้นแหละ เว็บล้มสถาบันมันยังเอาไม่อยู่เลย ไอ้พวกจริยธรรมสูง
อย่าไปให้ข้อมูลมันเลยนะครับ มันก็เหมือนพวก call center แหละครับ พยายามหาเรื่อง ไม่ว่าจะเรื่องดีหรือไม่ดี เมื่อไรกระทรวง ict รับคนไม่เก่งแต่ใช้ชีวิตเป็นเข้ามาทำงานบ้าง พวกนี้อาจจะคิดเป็นมากกว่าพวกเด้กเอ๋อ เอาแต่เรียนก็ได้
ความคิดผมนะ กระทรวง ICT
    ต้องการชื่อเสียงทางสังคม
   คือจับตอนที่กำลังดัง ผลงานลงหน้าหนังสือพิมพ์ ICTมีชื่อเสัยงขึ้นมาทันตาเห็น
เช่น เวปหมิ่น เฟสหมิ่น รอคนเม้น คนด่า เยอะๆ ICTก่อจะยื่นมือเข้าไปจัดการ
       เวปโป้ ลามก อนาจาก รอติดต่อคนที่เป็นเจ้าของเวป พอจับได้ เอาไปลงหนังสือพิมพ์ ทำให้คนนั้นอัปอาย ตัวเองได้น่า

มันติดที่ว่า ทำไมไม่ไปบล็อกเฟสของ แพรวา Godlike หรือ แพรวา9ศพ ล่ะ ไม่กล้าดิ ICTก่อกลัวอิทธิพลมืดไง  แบบว่าICTกากอยากเกรียนอะนะ ก่อเลยทำได้แค่กะ ตาสีตาสา ไปวันๆ
สู้ๆครับ ท่านแอดมิน เราจะสู้อยู่ข้างๆคร้าบ
มีไว้หาหอกอ่ะไรวะ กระทรวงห่าเหวนี่ เปลืองงบประมาณ กุไม่เห็นมันจะมีประโยชน์อ่ะไร มีไว้ก็ใช่ว่าแผ่นดินจะสูงขึ้น คนเรามีสิทธิเสรีภาพที่จะเสพ เนื้อหาได้ทุกรูปแบบ เด็กมันจะดู ใช่ว่ามันจะหาดูได้แต่ในเว็บนิหว่า ซีดี ดีวีดี เกลื่อน ควายแท้ๆไม่มีประโยชน์ เด๋วกุจะไปด่าในบอร์ด ไอซีที อิกที
สู้ๆครับ ผมเป็นกำลังใจให้ อย่าไปให้เขาจับได้นะครับ TT
สวนหลุมเด็กขายตัวกันเต็มหน้าโรงพักทำไมไม่สนใจ มาสนใจเว็บทำไมวะ (เพิ่งไปใช้บริการมา 555+ แต่เสียอารมณ์มากๆๆ)
ไอ้นู่นก็ห้ามไอ้นี่ก็ห้าม กูไม่ใช้สัตว์ของรัฐบาลเว้ย
ขอบคุณ
จะเป็นกำลังใจให้ต่อไปนะขอรับ
เย้หาเว็บนี้เจอซักทีคิดถึงบ่ตรง
สู้ ๆ ครับเป้นกำลังใจให้ พื้นที่เล้ก ๆ ของเราแค่นี้ยังเบียดบัง ตามปิดกันอยุ่ได้ เรื่องอื่นเยอะแยะไม่รู้จักไปทำ เฮ้อ !
เอาเวลาที่มาไล่บล๊อกเว็บ ไปหาทางจัดการระบบดีกว่าใหมครับ โดนแฮ็กหลายรอบแล้วนะ
ขอเป็นกำลังใจน้อยๆ1ดวงครับท่านขาดThaixเหมือนขาดใจเลย
สู้ๆคับ เป็นกำลังใจให้
สู้ๆนะครับ จะได้ มีคนสมัคกันมากๆ อยากได้คลิปใหม่ อิอิ
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้